THƯ VIỆN CÔNG CỤ ĐẦY ĐỦ

Tìm công cụ AI phù hợp với công việc

Trò chuyện với Chatbots AI

Hiển thị mỗi trang
12 24 48
Văn bản / Trò chuyện với Chatbots AI Văn bản / Trợ lý email

Mailyr

Mailyr sử dụng ChatGPT và AI để viết email trực tiếp trong Gmail. Thêm công cụ vào Chrome để rút ngắn đáng kể thời gian viết email.

Kinh doanh / Năng suất Văn bản / Trò chuyện với Chatbots AI

GeniePM

Tạo user story, use case và nhiều nội dung khác cho dự án của bạn với mAIgic.

Văn bản / Lời nhắc Văn bản / Trò chuyện với Chatbots AI

Write Release

Hãy nói lời tạm biệt với những thông cáo báo chí nhàm chán, sáo rỗng. Write Release giúp bạn dễ dàng viết thông cáo báo chí chất lượng cao trong thời gian ngắn hơn nhiều. Chọn loại…

Mã / Công cụ phát triển Văn bản / tối ưu hóa công cụ tìm kiếm

Libraria

Tạo chatbot của riêng bạn giống ChatGPT bằng cách cung cấp tệp sitemap.xml hoặc tải lên nhiều tệp.

Văn bản / Trò chuyện với Chatbots AI Văn bản / Trợ lý truyền thông xã hội

SocialMate

Tự động hóa và kết hợp hoạt động marketing trên Facebook Messenger, Instagram Direct, email và SMS để phát triển doanh nghiệp với sức mạnh của OpenAI.

Mã / Công cụ phát triển Văn bản / Trò chuyện với Chatbots AI

gptcli

CLI ChatGPT tất cả trong một với AI Commit và AI Command. Tạo công cụ dòng lệnh AI của riêng bạn bằng YAML như GitHub Actions.

Kinh doanh / Nhân sự Văn bản / Trò chuyện với Chatbots AI

ChatGPT cho tuyển dụng

Nhanh chóng tạo mẫu tin nhắn gửi ứng viên qua Email, LinkedIn hoặc Telegram trong chưa đầy một phút bằng cách nhập một vài thông tin từ mô tả công việc.

Kinh doanh / Thương mại điện tử Văn bản / Trò chuyện với Chatbots AI

AskMetric

AskMetric là nền tảng dữ liệu hỗ trợ bởi AI, cho phép bạn truy cập dữ liệu trên nhiều kênh thương mại điện tử chỉ bằng cách trò chuyện với bot AI.

Văn bản / Trò chuyện với Chatbots AI Văn bản / Trợ lý truyền thông xã hội

Reacti.ai – AI trả lời trên Twitter

Reacti.ai là tiện ích Chrome ứng dụng AI, cải thiện tương tác trên Twitter và LinkedIn bằng các câu trả lời cá nhân hóa, câu mở đầu và những câu đùa dí dỏm.

Khác / Máy tìm kiếm Văn bản / Trò chuyện với Chatbots AI

Spine

Spine là công cụ trực quan giúp xây dựng trải nghiệm giống ChatGPT bằng dữ liệu của bạn, đồng thời cải thiện tương tác cho bạn, đội ngũ và khách hàng.

Văn bản / Trò chuyện với Chatbots AI

ChromeGPT

Tôi đã xây dựng một trong những tiện ích Chrome ChatGPT đầu tiên vào tháng 12 năm 2022 và rất vui được chia sẻ hôm nay. ChromeGPT là tiện ích Chrome rất đơn giản, cho phép bạn gửi…

Khác / Chơi game Văn bản / Trò chuyện với Chatbots AI

TMRA

Một trong những trò chơi đầu tiên trên thế giới tích hợp cốt truyện và đồ họa hoàn toàn do AI tạo ra theo hình thức hợp tác.